Địa điểm lí tưởng để tổ chức sinh nhật cho teen?

Năm nay e học lớp 9, mún tổ chức một sinh nhật thật đáng nhớ cho mjnh` với bạn bè để kỉ niệm năm học cuối cấp. Mọi người co' thể cho e xjn y' kiến, nơi nào ở trung tâm Tp.HCM phù hợp cho việc tổ chức sn cua~ e, giá cả faj~ chang 1 chut' (khoang~ 1tr cho 15-20 người) !!!!!!

Comments

• Bạn vào quán caffe Rich House 370 Cao Thắng.Q.3 TPHCM.Ở trong đó có quá trời món lạ cho các bạn teen chúng mình,như :lẩu kem chôclate,pizza kem

Lẩu kem ở đây thì lại tỏa khói nghi ngút hệt như đang sôi sùng sục khiến những người ngồi quanh bàn vừa ngạc nhiên lẫn thú vị. Thật ra, đó cũng chỉ là một thố kem to được trang trí thêm trái cây ngũ sắc và đặt vào vài viên đá khô để tạo hiệu ứng khói. Xung quanh “nồi lẩu đang sôi” này có những chén nho khô, dừa nạo, vụn chocolate... đủ màu như càng kích thích vị giác người dùng kem.Và có game chơi nữa.Các loại game,có 2 loại (loại tính tìn,và ko tín tìn)loại tín tìn thì chơi vui nhưng mắc.Còn laọi không tín tiền thì ko vui lắm.Nhưng mình nghĩ tổ chức sinh nhật ở đây OK.mình đã thử rồi.

• Chè Thảo Uyên _54 Đồng Nai f15 q10

quán có phòng máy lạnh trên lầu mình thấy mới mở nên vẫn chưa nhiều khách nhưng chè ở đây ngon thật đó bạn , giá rẻ nữa 12ngan/ly la mắc nhất ( nếu mình ko lầm ) phòng máy lạnh mở nhạt hay mà đẹp nữa , ghế ngồi cực cool , mình rất thích chỗ này ! bạn đến thử xem :D

SN dzui dze bạn nhé

• c nhieu lam ban

toi hay o duong cao thang o do rat dep

ma cung mat de chieu

• http://www.vnnavi.com.vn/r/2786/vn/news/82/teen-si...

Mời bạn vào địa chỉ đó. Sẽ biết ngay.

EUREKA COFFEE & FASTFOOD SHOP

Sign In or Register to comment.