Tìm nơi tổ chức sinh nhật?

Mình muốn tìm nơi tổ chức sinh nhật vào năm cấp 2 ( lớp 6->lớp9) Mình muốn tổ chức thật vui , có sân chơi + nhiều thức ăn , chủ yếu là chơi nên mình ko cần ăn nhìu , đủ để lót dạ thôi ... số tiền định tổ chức chắc khoảng 5tr -> 30tr thôi nên ko biết chọn nơi nào ....

Update:

+ nhà mình ở TPHCM

+ nhà ở Điện Biên Phủ

+ Bạn bè có lẽ ở xa nên chọn nơi nào gần trường mình ( Phan Sào Nam Q3) là ok >"<

* Ráng giúp mình đi

+ Sinh nhật sẽ tổ chức ngày 27/12

Comments

• kho noi lam,boi vi toi ko biet nha ban o dau

• thi nhom ban di dam sen hoac suoi tien gi do de choi thoa thich luon (qua toi tro choi hay luon)

• Minh o ngoai Bac nhung minh co the tham gia gop y cho ban nhung dia diem thu vi,tu nhien va cung rat an tuong day.thu nhat ban co the to chuc ngay tai ngoi nha than yeu cua minh vi do moi la noi don chao minh ngay khi me sinh minh ra,vi do la noi ma cach day ? nam minh bat dau co mat.Thu hai ban co the to chuc sinh nhat ngoai troi vd canh ho nuoc nao do,hoac mot quan cafe co mot khoang san rong.Chuc sinh nhat vui ve va hanh phuc!

• Nếu ở Điện biên phủ thì em nên mời các bạn vào khu du lịch Bình- quới dự buffet dân gian đi ,giá rẻ rộng rãi mà ăn uống thoải mái luôn .Vì ngày 27/12 là ngày chủ-nhật nên có tổ chưc buffet vui lắm .Có các trò chơi dân gian nữa .

Chia sẻ như thế nhé .Chào em

Sign In or Register to comment.