Làm thế nào để mời cả 2 phe cùng ngồi nhậu cầy tơ 7 món?

Để rồi xóa hết bất đồng.

Update:

@chui l. m.(!!!???) quả thực là tớ hổng biếc gì về 2 nhân vật này, nên đành chịu.

Nếu bạn hỏi loanh quanh về mộc tồn thì tớ biết liền.

Comments

• Tôi không biết nhậu, thịt chó lại càng không vì chó là người bạn thân thiết của người mà .

Tôi thích uống cafê hơn . Hi..hi ..

Mình nghỉ bạn Trịnh Vành Khuên nói rất đúng , mọi việc cứ theo tiến trình dân chủ, vì lợi ích chung thì tốt hơn. Không nên độc wiền dễ sinh ra độc đoán, độc tài.

Hi Ms MV , long time no see you, R Y OK ?

@ Ừ , mình cũng thế, lâu lâu ghé wa đọc vài truyện vui rồi nghe nhạc và đi ngủ vì cũng bận nhiều việc . Chúc MV Vui , Khỏe và Gia Đình luôn luôn Hạnh Phúc nha.

• Bạn có biết rằng khi ăn xong họ lại cãi nhau về vụ ai phải trả tiền không?

• Nếu nói như đồng chí @DatNat32 là hạ độc thì xin cho nông đức mạnh uống trước cho yên ổn mọi bề

• Mấy triệu người cs chỉ có vài người muốn ngồi chung một bàn với các đảng đối nghịch, còn phần còn lại vẫn bảo "loại bỏ điều 4 hiến pháp là tự sát" thì ai có lòng tin để vào ngồi chung bàn? Thứ nhất là vô ích thứ hai là số cộng sản còn lại kia nó đi theo nó bắt nhốt người thì vô tình tấm lòng của những người cộng sản tiến bộ này trở thành cái bẫy giăng người dân vào tù. Trước khi làm điều đó chính quyền cộng sản hãy tổ chức bầu cử dân chủ lại thử coi? Lúc đó chúng tôi sẵn sàng ngồi vào bàn uống rượu cùng các bạn một cách công bằng liêm chính.

• Còn xơi!

Cứ đà này ngồi đó mà mong hòa với giải! Tất cả là do lỗi trăm phần ở các admin. Xóa tùm lum, xóa không căn cứ, xóa mãi làm dân mạng nức lòng đua theo trò xóa!

• Dân việt nam không đó mà, chỉ có dân Mĩ khỏ mới không ngồi chơi với anh em được thôi .

• Nếu chỉ khác biệt chính kiến: chuyện nhỏ.

• Không được đâu, vì 2 lý do:

1) Rượu vào lời ra, nói năng như chó sủa ma thì nguy to.

2) Say xỉn rồi thì trên bàn là chó, bên tả bên hữu nhìn nhau như cẩu nhãn thì phiền toái lắm !

• Rượu vào lời ra. Chớ dại tổ chức nhậu. Tranh luận về tư tưởng này kia còn vất vả. Mày gắp miếng to thế còn nguy hiểm hơn.

• làm gì có phe đảng ở đây hả bồ. thấy sao nói vậy người ơi. nói trúng tim đen bị xóa câu trả lời hoài chứ bộ. người có tật giật mình thường hành động như vậy.

• thì bạn cứ chế biến thật ngon, thật thơm, thật hấp dẫn. Đợi khi họ cãi nhau cho mệt và đói rồi thì có mà chả tranh nhau ăn ấy chứ lị.

Sign In or Register to comment.