Các bạn đã từng đánh ai hay bị ai đánh chưa?

Update:

Nếu có thì xin cho biết cảm giác của mình?

Comments

• Không biết sao pồ hỏi zậy!

Mình từng đánh người khác và còn làm chuyện đó nhiều lần nữa, đã có thời gian mình thực sự hiếu thắng, bây giờ lớn rồi nghĩ lại thật xấu hổ.

Còn bị người khác đánh thì cũng có, tức lắm chứ nhất là khi không làm gì lại được nó. Nhưng nghĩ lại thì "lùi một bước sóng yên bể lặng".

• Bị người khác đánh thì có đánh người khác thì chưa (vì đánh không lại)

Cảm giác ư? Đau, buồn, cô đơn

• Chỉ bị Cha Mẹ đánh đòn lúc nhỏ khi hư.

Chưa đánh ai bao giờ.

• bị đánh thì nhiều rồi :))

• bị đánh thì đau & tức ...còn đánh lại hả...sợ người ta chết nên ko dám đánh mạnh...=>mình là người thua cuộc...hihi

• - Bị đánh : thấy nhiều người thương hại mình .Đau từ trong ra ngoài.

- Đánh người : thấy người ta ghét mình cũngng đau từ trong ra ngoài.

• Đa số ai trong chúng ta đều đã từng bị đánh và từng đánh một ai đó. Tôi cũng đã từng bị đánh. Bị ba đánh:cảm giác vừa đau vừa sợ vừa hối hận. Nhưng với tôi, khoảng thời gian trước khi bị đánh, khoảnh khắc chờ đợi sự trừng phạt đến mới thật sự đáng sợ. Nó càng kéo dài thì cảm giác càng tội tệ.

Còn khi đánh người khác:có cảm giác thỏa mãn sau khi vừa thực hiện xong, nhưng sau đó luôn luôn có một cảm giác hối tiếc vì mình đã đánh một ai đó (ngay cả khi họ là người có lỗi).

• m�nh d� t�ng g�p ca 2 truong h�p r�i .v� d� la hai c�m gi�c khac nhau d�.n�i chung la bi danh th� hoi hoi dau.c�n khi minh f danh ngu�i kh�c th� m�nh th�y rat th�ch

Sign In or Register to comment.