người cha khiến tôi thật sự sợ?

tu nhỏ tôi sống với ông bà. Ba tui là một người ăn cắp vặt, tôi sơ cha tôi đến nỗi mỗi khi nhắc đến cái người mà tôi gọi là cha tôi cảm thấy rùng mình và không bao giờ muốn gặp lại cha mình.Từ khi tôi vào thành phố HCM học tap từ năm tôi mới 8 tuổi tôi luôn cảm thấy an tâm nhưng tới khi tôi mua được điện thoại vì ba tôi cũng dần tử tế nên tôi đã cho số nhưng nào ngờ đến ngày hôm nay tôi nhận được một cuộc gọi từ ba tôi lúc đầu tôi cũng nói chuyên bình thường nhưng khi đang nói chuyện thì ông tôi vào và hỏi rất lớn rằng tưởng con ở trên lầu và từ giây phút đó tôi bị người cha đó chửi và dọa sẽ giết hết gia đình bên ngoại tôi, tôi thật sư sợ với độ tuổi 15 như tôi tôi nên lam gì? mong cac bạn cho ý kiến.Cảm ơn nhiều

Comments

• cắt liên lạc thôi nhé

• Em thân mến. Nên kể mọi chuyện cho ông bà em nghe. Luật pháp sẽ bảo vệ em. Đừng lo lắng

• Hổ cũng chẳng ăn thịt con đâu mà lo-hãy đối xử bình thường với ông ấy là ok!

• tim hoi bao ve thanh thieu nien bi bao hanh de ran de ong ta.

o nuoc minh luat phap it biet den

coi chung hau hoa anh huong do.

nen tim 1 gia dinh co uy de ngan chan ong gia ba tri nay.

• Nói lại với ông bà. thay đổi số điện thoại.

Hủy sim củ cho thoải mái .

• e dung noi truyen voi ba e nua .tot hon het la cat lien lac ha .huhu

• non sông dễ đổi bản tính khó dời em ơi.

em đừng hi vọng về cái gọi là cải tà quy chánh của ông ấy, chắc ông ấy đang có mục đích gì đó nên mới giận giữ khi ông của em vào và biết cuộc điện thoại đó.

nên nói rõ cho mọi người nội ngoại biết hết mọi chuyện để tránh chuyện đau lòng xảy ra, biết đâu ông ấy làm thịêt thì sao. nói bên nội để họ canh chừng, nói bên ngoại để họ cảnh giác.

• bạn hãy nói rõ vs mọi ng`, hok ai làm zì bạn khi bạn nói sự thật cả, dũng cảm lên bạn nhé!

Sign In or Register to comment.