các bạn chọn bạn gái mình dựa theo tiêu chuẩn nào?

tính cách ? body ? tài năng ?

Comments

• Chào bạn !

Tuy bây giờ đã là thế kỉ 21 rồi nhưng những người phụ nữ có đủ CÔNG, DUNG, NGÔN, HẠNH vẫn là mẫu người mà nhiều đàn ông châu Á trân trọng. Tôi cũng không phải là người ngoại lệ. Tuy nhiên TỨ ĐỨC của phụ nữ ngày nay có thay đổi về hình thức (chứ không đổi về bản chất) cho phù hợp với thực tế xã hội mà thôi. Không có gì hạnh phúc hơn khi người vợ của mình có đủ cả CÔNG,DUNG,NGÔN,HẠNH. Một người phụ nữ đẹp về hình thức mà không có CÔNG, NGÔN và HẠNH thì giống như một bup-be chỉ để ngắm nhìn mà thôi.

Quan điểm của bạn về vấn đề này ra sao ?

• Có thể câu này cũ nhưng mình vẫn muốn nhắc lại "vẻ đẹp tâm hồn là vĩnh cửu".

Như bạn thấy đấy,phụ nữ bây giờ hok những ngày càng xinh đẹp mà tài năng cũng hok thiếu...

Vì thế,tiêu chuẩn bây giờ "ngày càng cao",và một người đẹp hay hok đẹp là do sự nhìn nhận và đánh giá của mỗi người.

Để chọn một người bạn gái đôi khi hok phải là những gì bạn liệt kê ở trên.

Cuối tuần zui zẻ nha?

• CẢ BA Ý TRÊN!

• Chon 2 cai vu phai to bop moi phe, con cai chim phai mu cao thi nac moi suong

• số đo 3 vòng tương đối. nhà mặt phố bố ít nhất kung làm to. hahahaha..ngoan, xinh, dễ bảo....

thế này éo ai chẳng mún....

• }}}::::body:::{{{{ là điều kiện bắt buộc, thân mắm thân muối, lùn như vịt xiêm, bạn nhắm có giở giò nó lên tới cổ của bạn để dập phê được hong?

Sign In or Register to comment.