các bạn có thich 1 ng đẹp trâi mà bất tài như mình ko ?

Update:

vậy sao gái nào cũng thích trai đẹp

Comments

• không thích bạn đẹp zai mà bất tài đâu.

gái thích trai đẹp nhưng nó không yêu

• Đẹp trai mà pất tài thì kũng như ko !

Giữa thích và yêu là 2 kái khác nhau,thích trai đẹp là thích ngắm trai đẹp thôi !

• Thích trai đẹp là thích ngắm trai đẹp thôi.

Đẹp trai chỉ được cái mã thôi, cũng như gái đẹp mà vụng thì ai lấy làm vợ.

• Không, có cho vàng mình cũng không thèm đâu nha. Đẹp trai chỉ là cái mẽ, nhưng nếu bất tài khi cưới về biết lấy gì làm ăn , kiếm sống , cạp đất ăn , phỏng ?

• Ko pjt nua.!chua iu ai hết á!^^~

• cóa,nếu pạn làm kon gáj thấy thoảj máj. Ít cô gáj ju n~ chàng đẹp zaj nhưng nhàm chán, họ chj? thjk ngắm thuj. Mà seo pạn tự tjn wá dzậy? Đã đến lúc vào soj trc gương và soj thjệt lâu nhé pạn^^. Bao h pạn đẹp zaj = 1/3 suju và db thì hãy nój pạn nhé~.~,còn hk thì kon gáj hk vào Wc gấp thì cũg đến bệnh vjện tâm thần nếu pạn cứ tự sướg như dzậy. Kon traj hay tự sướng lém nên mjnh thông cảm cho pạn. Pạn cũg thông cảm cho mjnh nhoa,mjnh là ng nghj~ j nój nấy

Chúc kon gáj xẽ vây chặt pạn

• Haha ... Thế là mìh dk 1 nửa tiêu chuẩn để gáj thích rồj ... Mừg qá

Đừg hjểu nhầm ... Đó là bất tàj đó =]]

• Co do bon Gay thich lem.Zo vu truong la chung bat zo nha nghi hap diem tap the lun do ban.

• con gái thích trai đẹp mà bất tài thì chắc chắn vì thằng đó có thể chụp ảnh treo tường.

• Xin chào! Đẹp mà k có tài thì vẫn có người thích chứ bạn! Nói mình k tài là người dũng cảm rồi, còn mún có tài thì phải học và rèn luyện, biết chưa tốt mà sửa thì thật là đáng quý. Còn có tài lại bảo mình k có thì đó là người khiêm tốn. Túm lại, bản thân tôi thích những người biết sai mà sửa, phải tự tin vào chính mình. Thân chào bạn!

• Dep trai la thjch tu0t nhung ma chj 5 phut th0j, thay v0 dung la say g00dbye

Sign In or Register to comment.