con gái có thích hôn ko?

mỗi ng 1 ý kiến..xin cho mình bik vì mình ko có nhiều kinh nghiệm về iu đương..cảm ơn

Comments

• Ai cũng thích hôn cả bạn ạ,chỉ trừ khi bạn ngủ dậy chưa... đánh răng hoặc mới ăn 1 món gì đó nặng mùi thôi...hihihihi

• Chắc là có, chả thế mà tối nào tớ cũng hôn con teddy nhà tớ hehe

• Thích qua di chu ! Nhung phai la nguoi minh yeu men hay quy trong ...Con, khong thi ...eo oi "hong dam dau !"

• Tuy thoi ban a. Neu co ay co tinh cam that voi ban thi duong nhien roi nhung nhieu khi ho con ngai nen ko dam noi ra day thoi. Ban thu mo loi truoc xem.

• Chac la thix, nhưng con gái chỉ thix người yêu hôn mà thôi, ko giống nhưcon trai đa phần là hôn ai cũng được.

• Bởi hôn là cách để thể hiện tình cảm tôt nhất nên ai cũng thik hôn bạn àh!

• Con gái và con trai, con nào cũng thích hôn cả. Hôn là một động tác kích thích thần kinh.

• có! nhưng fải đúng lúc/đúng nơi và wan trong nhất là fải đúng đối tượng,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

• Con gai thi ai cung thích hon ca, nhung quan trong la hon o dau va co dap ung thuan phong my tục cua nguoi Việt Nam không thoi ?

• Trời ơi! Mỹ miều thế kia mà nói kg có nhiều kinh nghiệm về yêu đương thì khó tin quá. Để trả lời câu hỏi, thường thì ai mà kg thích hôn vì hôn là khởi điểm cho một "mạo hiểm hào hứng".

Sign In or Register to comment.