cho tôi lời khuyên,góp ý?

bạn trai minh học đại học " trongthành phố HCM " còn mình thi học trung cấp " ở HN ". mình thấy lo lắng

về tình cảm của mình và anh ấy . các bạn cho mình lời khuyên

thank

Comments

• Trước hết hỏi bạn có thực sự yêu bạn trai đó không? nếu chỉ là bạn trai mà "lo lắng về tình cảm..." thì đâu có gì đáng ngại lắm. Còn nếu hai người đã thề non, hẹn biển rồi thì lại khác... Mình chỉ giúp bạn một câu mà các bậc tiền bối để lại đó là "Tình yêu và sự xa cách cũng giống như ngọn lửa với gió, gió càng lớn thì lửa càng cháy to". Yên tâm đi, tớ chẳng là gì với bạn mà mãi trong Nam đang cùng bạn chia sẻ nè... Bạn phân vân lo bạn trai bạn thay lòng đổi dạ khi xa rời sự quản lý trực tiếp của bạn phải không? Nếu có chuyện đó xảy ra thì bạn cũng mừng vì không phải sống chung một đời với kẻ bạc tình. Vậy bạn nhé, chúc bạn học thật tốt, và luôn biết động viên, vun đắp tình yêu mình đã chọn.

• Bạn đừng có lo lắng về chuyện này quá, mọi chuyện cứ diễn ra tự nhiên thôi bạn à, nếu như bạn trai bạn vẫn yêu bạn, thì cả hai có thể liên lạc với nhau qua mail, chat, tn, đt, thư từ.... Bạn phải cố gắng phấn đấu lên, học cho tốt vào, rùi biết đâu bạn có cơ hội vào đây gặp bạn trai mình thì sao, phải có niềm tin lẫn nhau thì cả hai sẽ luôn hướng về nhau thôi, giữ liên lạc đều đặn nhé

Bạn giống mình quá :):)

Chcú bạn luôn vui vẻ

• trời kẻ bắc người nam sao giống ngưu lang chức nữ vậy

xa mặt cách long đó ban ơi

Sign In or Register to comment.